Tin đăng đã hết hạn.

NHÀ CHÍNH CHỦ - VỊ TRÍ ĐẸP - Cần Bán Nhanh Căn Nhà Đường Ngô Quyền, Phường 6, TP Đà Lạt

Ngày đăng: 28/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

NHÀ CHÍNH CHỦ - VỊ TRÍ ĐẸP - Cần Bán Nhanh Căn Nhà Đường Ngô Quyền, Phường 6, TP Đà Lạt Diện tích: 195,5m2 (ngang hơn 8m) Giá bán: 19 tỷ - Kết cấu: Nhà 3 tầng. + Gồm: 1 Phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 3 WC, Phòng thờ rộng, Phòng giải trí riêng + Nhà đẹp, thiết kế tiện nghi - Vị trí: + Gần chợ, bệnh viện, ngay bên hông trường Lam Sơn + Ô tô vào tận cổng. + Trung tâm Đà Lạt - Bên hông nhà được cải tạo lại, hiện đang cho thuê thuê làm mặt bằng dạy học. - Tiện ích xung quanh đầy đủ gần chợ, trường học,... - Khu dân đông đúc, an ninh đảm bảo - Phù hợp: định cư lâu dài , đầu tư sinh lời cao - Giao thông thuận tiện, ngõ thông đi lại dễ dàng - Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh Tiềm năng lớn: Đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 3 WC
195.5 m²
97,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NHÀ CHÍNH CHỦ - VỊ TRÍ ĐẸP - Cần Bán Nhanh Căn Nhà Đường Ngô Quyền, Phường 6, TP Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.