Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 75m2, ô tô vào tận nơi, gần trường mầm non, giá chỉ 1,15 tỷ tại Đà Lạt

Ngày đăng: 28/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp căn nhà diện tích 75m2, sổ QPXĐ, ngay trường mầm non Họa Mi, đường ô tô vào tận nơi.
Giá chỉ 1,15 tỷ, còn thương lượng.
Liên hệ chính chủ: 0914725122.
Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư sinh lời.
Sổ QPXĐ đảm bảo pháp lý, an tâm giao dịch.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt tại thành phố ngàn hoa Đà Lạt.
Xem thêm

Liên hệ:

091 472 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Ô tô đỗ gần, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

75 m²
15,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
QT

Quốc Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 75m2, ô tô vào tận nơi, gần trường mầm non, giá chỉ 1,15 tỷ tại Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.