Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Nguyễn Công Trứ, 27,8 tỷ, 150m2, 15 căn hộ DV, 4 tầng, Sản phẩm hiếm có

Ngày đăng: 21/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Nguyễn Công Trứ, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản kinh doanh hoặc đầu tư. Với diện tích 150m2 và thiết kế 4 tầng, nhà có - Mặt bằng kinh doanh và 15 căn hộ (phòng WC riêng), phù hợp cho việc kinh doanh lưu trú hoặc cho thuê. - Giá: 27,8 tỷ VND - Diện tích: 150m2 - Số phòng ngủ: 15PN - Số toilet: 15WC - Hướng cửa chính: Tây Nam - Hướng ban công: Đông Bắc - Chiều ngang mặt tiền: 6m - Chiều rộng ngõ trước: 26m - Nội thất: Đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh... Nhà có mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh, cùng với pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Địa điểm xung quanh: - Trường Đại Học Đà Lạt - Sân golf Đồi Cù, hồ Xuân Hương - Cách ngã 5 ĐH 150m Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Liêm Ngô 0937500334

Xem thêm

Liên hệ:

093 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

27,8 tỷ

150 m²
185,33 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Công Trứ, P. 8, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
LN

Liêm Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Nguyễn Công Trứ, 27,8 tỷ, 150m2, 15 căn hộ DV, 4 tầng, Sản phẩm hiếm có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.