Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới xây ngay trung tâm phường 5, 95m2, 8 tỷ, cách trung tâm 5 phút đi xe

Ngày đăng: 04/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

8 Tỷ - 84,4tr/m2 - Diện tích: 94,75 m2, chiều ngang 5,5m - Kết Cấu: 1 tầng - 2 Phòng - Đường Ô TÔ lớn trước nhà trước nhà tiện kinh doanh.... - Pháp lý: Sổ hồng riêng, Đã Hoàn công, Hỗ trợ ngân hàng. Ưu Điểm - Vị Trí Đắc Địa: Cách trung tâm 2km, gần Bệnh Viện Tỉnh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày và kinh doanh. - Tiện ích xung quanh: Khu Vực gần Chợ, trường cấp 1,2,3, bệnh viện. - Tiềm năng đầu tư:Nhà mới xây, thiết kế đẹp, có sân vườn thuận lợi cho kinh doanh hoặc cho thuê. LH : 0899791266 Em Minh ạ Địa chỉ: KeyLand - 47 Lý Nam Đế, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng Hỗ trợ mua bán ký gửi Bất Động Sản , tư vấn hỗ trợ pháp lý sang tên tách thửa , tư vấn thiết kế xây dựng , xin cấp thủ tục giấy phép xây dựng nhà ở và công trình , khách sạn

Xem thêm

Liên hệ:

089 979 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới xây ngay trung tâm phường 5, 95m2, 8 tỷ, cách trung tâm 5 phút đi xe - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.