Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà mtkd đường yersin trungtâm hội nghị tiệc cưới đẳng cấp nhất tpđà lạt dt2400m2 giá 280tỷ

Ngày đăng: 11/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN TOÀ NHÀ MTKD ĐƯỜNG YERSIN TRUNG TÂM HỘI NGHỊ TIỆC CƯỚI ĐẲNG CẤP SANG TRỌNG BẬC NHẤT TRUNG TÂM TP ĐÀ LẠT DT 2400 m2 DTSD 7000 m2 GIÁ 280 TỶ ĐANG CÓ SẴN DÒNG TIỀN TỪ VIỆC KINH DOANH NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI

Hiện tại đang có dòng tiền từ việc cho thuê nhà hàng tiệc cưới ( có 3 sảnh đang hoạt động)
kết cấu : 2 hầm ,1 trệt , 3 lầu . Có 7 sảnh tiệc và 1 sân thượng rộng có mái che

Tòa nhà nằm trên mặt tiền đường Yersin phường 9 thành phố Đà Lạt . có 2 mặt tiền

phù hợp kinh doanh chuỗi nhà hàng hoặc làm trung tâm dạy học quốc tế

vị trí đắc địa thu hút khách tiềm năng

pháp lý có sổ hồng riêng đất ở tại đô thị .
diện tích : 2400m2 .DTSD 7000m2

Giá bán : 280 tỷ thương lượng chính chủ
giá thuê : 400 triệu / 1 tháng

LH : 0348256574
Thanh Trúc Để được tư vấn và dẫn đi xem nhà miễn phí
cam kết mọi thông tin đều chính xác 100%

Xem thêm

Liên hệ:

034 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31m

Vị trí bản đồ

280 tỷ

2.400 m²
116,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà mtkd đường yersin trungtâm hội nghị tiệc cưới đẳng cấp nhất tpđà lạt dt2400m2 giá 280tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.