Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn Phan Bội Châu, P1 siêu nở hậu view Hồ Xuân Hương giá tốt

Ngày đăng: 12/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khách sạn mặt tiền Phan Bội Châu, Phường 1, Đà Lạt nhìn trực diện hồ xuân hương.
18 phòng khách sạn kinh doanh (chưa kể phòng nội bộ - sảnh ăn - sảnh tiếp khách - vườn sân thượng - sân phơi - thang máy và hầm để xe hơn 200m2.
Mặt tiền 4,56m nở hậu 9,2m dàu 35,3m.
- Khách sạn diện tích đất là 227m2 và diện tích sàn gần hơn 1.200m2 đã hoàn công.
- Khu vực Phan Bội Châu trung tâm Đà Lạt, với vị trí quy tụ tất cả tiện ích nổi bật nhất cũng là biểu tượng của thành phố Đà Lạt như: Hồ xuân hương, chợ đêm, Đà Lạt Center, Coline, phố đi bộ...
- Giá 50 tỷ là mức giá đang rẻ so với mặt tiền khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

094 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 456m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

50 tỷ

227 m²
220,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn Phan Bội Châu, P1 siêu nở hậu view Hồ Xuân Hương giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.