Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lô góc 2 mặt tiền đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Đà Lạt

Ngày đăng: 31/03/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà lô góc 2 mặt tiền tại khu quy hoạch Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Đà Lạt.
Sổ riêng đất ở đô thị, bao hoàn công cho khách mua.
Diện tích 91m2.
Diện tích sử dụng 364m2.
Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng.
Công năng 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 kho, 1 phòng giặt phơi, 6 WC.
Nhà có 2 mặt tiền khu quy hoạch Mạc Đỉnh Chi, hiện đang cho thuê kinh doanh tiệm cà phê và tiệm cơm.
Đường nhựa 2 mặt tiền rộng 14m.
Khu dân cư an ninh, sát chợ Nam Thiên, trụ sở Công An Phường, cây xăng, trường học, bệnh viện. Vị trí đắc địa, sát đường Hoàng Văn Thụ đang chỉnh trang mở rộng, cách Hồ Xuân Hương chỉ 1km.
Thích hợp định cư, kinh doanh đa ngành nghề, cho thuê, đầu tư...
Giá bán 20 tỷ.
Liên hệ 0567010777 để làm việc chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

056 701 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20 tỷ

4 PN, 6 WC
91 m²
219,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Mạc Đĩnh Chi, P. 4, Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
LB

Lê Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lô góc 2 mặt tiền đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.