Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn đẹp ở đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - thu nhập 150 - 200 tr/tháng giá cực chất 45 tỷ VND

Ngày đăng: 14/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng là nơi lý tưởng để đầu tư kinh doanh.
Chính chủ cần bán khách sạn hiện đang có thu nhập 150 - 200 tr/ tháng.
- Kết cấu: 5 tầng - 36 PN, 37 WC, full nội thất, hướng cửa chính và ban công đều về Nam, cực kỳ hợp phong thủy.
- Chiều ngang 11,67m, đường trc nhà 20m,. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Sân đậu xe rộng rãi lên đến 3 - 4 xe 50 chỗ.

+ Giá giảm còn: 45 tỷ VND.
+ Diện tích: 389,92 m2 (300m2 thổ cư - 89,92m2 nông nghiệp).
+ Nhà đã hoàn công năm 2021.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Đỗ Thuỵ Hoàng Oanh - 0798126651.

Xem thêm

Liên hệ:

079 812 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,67m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

45 tỷ

389.92 m²
115,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn đẹp ở đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - thu nhập 150 - 200 tr/tháng giá cực chất 45 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.