Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn mặt tiền đường chính P3 Đà Lạt rộng 350.8m2 view đồi Đống Đa chỉ 24 tỷ

Ngày đăng: 23/10/2024

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Biệt thự sân vườn view cáp treo Đống Đa mặt tiền đường lớn Phường 3, Đà Lạt.
Đường chính Triệu Việt Vương.
Diện tích: 350.8 m² (thổ cư 253.50 m², đất nông nghiệp 97.30 m²), ngang 13.02m.
Kết cấu: 3 tầng - 4 phòng - 3 WC.
Quy hoạch: Biệt lập.
Pháp lý: Sổ riêng.
Hướng: Tây Nam.
Mô tả: Nhà ngay mặt tiền, 1hầm 1trệt 1lầu, phòng trà, ga ra, sân vườn. Ngay gần dinh 3.
Liên hệ Sandy để xem nhà và có giá tốt nhất.
Xem thêm

Liên hệ:

035 995 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

24 tỷ

4 PN, 3 WC
350.8 m²
68,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn mặt tiền đường chính P3 Đà Lạt rộng 350.8m2 view đồi Đống Đa chỉ 24 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.