Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mặt tiền đường Hồ Tùng Mậu, P3, TP. Đà Lạt, DT 182m2, giá 33 tỷ TL

Ngày đăng: 07/10/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự mặt tiền đường Hồ Tùng Mậu, Đà Lạt Khu vực VIP, không gian sống lý tưởng.

Diện tích: 8.2x19m, nở hậu 12m, công nhận 182m.
Kết cấu: Biệt thự 1 hầm, 3 tầng, thiết kế sang trọng, không gian thoáng đãng, phù hợp làm nơi nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh.
Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt tiền đường Hồ Tùng Mậu, trung tâm Đà Lạt, gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ, và các điểm du lịch nổi tiếng. Khu vực yên tĩnh, không gian xanh mát quanh năm.
Tiềm năng phát triển: Với diện tích lớn, vị trí đẹp, biệt thự không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn có thể kinh doanh nhà hàng, khách sạn hoặc làm căn hộ cho thuê.
Giá bán: 33 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
Xem thêm

Liên hệ:

090 337 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

33 tỷ

182 m²
181,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Tp. Đà Lạt, T. Lâm Đồng
TT

Trần Thị Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt tiền đường Hồ Tùng Mậu, P3, TP. Đà Lạt, DT 182m2, giá 33 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.