Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 44 phòng có view thoáng đường Lương Thế Vinh, thành phố Đà Lạt

Ngày đăng: 05/10/2024

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán khách sạn 44 phòng có view thoáng đường Lương Thế Vinh, thành phố Đà Lạt.
Diện tích: 308m².
Mặt tiền ngang: 12.34m.
Dài: 22.63m.
Giá bán: 45 tỷ.
Cấu trúc gồm: 2 hầm 1 trệt 2 lầu 1 áp mái. Gồm có 44 phòng kinh doanh.
Lộ giới đường: 12m, 2 xe 50 chỗ né nhau.
Mô tả: Là khu vực thoáng rộng, chỗ đậu xe thuận tiện, gần trung tâm cách hồ Xuân Hương chỉ 2km.

Nhận mua bán ký gửi các sản phẩm nhà đất khu vực Đà Lạt.
Hỗ trợ pháp lý, giấy tờ, hợp thửa tách thửa,
Hỗ trợ quy hoạch, hỗ trợ xây dựng, hoàn công ghi nhận tài sản.
Xem thêm

Liên hệ:

097 468 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

45 tỷ

308 m²
146,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 44 phòng có view thoáng đường Lương Thế Vinh, thành phố Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.