Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Tỉnh lộ 721, 1,29 tỷ, 177m2, hàng hiếm tại Đạ Huoai, Lâm Đồng

Ngày đăng: 26/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Nhà riêng nghỉ dưỡng tại Thị trấn Ma Đa Guôi, Đạ Huoai, Lâm Đồng với diện tích 177m², thiết kế 1PN + 1WC, 1 tầng, hướng Tây, mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 12m, pháp lý đầy đủ. Giá chỉ 1,29 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Sổ đỏ chính chủ, đất thổ cư. Đường trước nhà đường nhựa 2 làn xe rộng 12m. Nhà có view núi yên tĩnh, khu dân cư văn minh. + Mặt tiền rộng 10m, phù hợp cho kinh doanh. Đối diện nhà là trung tâm tiếng Anh. Bách hoá Xanh và Điện máy Xanh cách 1.5Km. + Trường học cách 300m, Bệnh viện trung tâm cách 1.5Km. + Không gian thoáng đãng, phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình nhỏ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 434 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

1 PN, 1 WC
177 m²
7,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 721, Tt. Ma Đa Guôi, H. Đạ Huoai, T. Lâm Đồng
ND

Nguyễn Quốc Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Tỉnh lộ 721, 1,29 tỷ, 177m2, hàng hiếm tại Đạ Huoai, Lâm Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.