Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Xuân Mai, 8,6 tỷ, 94,72 m2 đang cho thuê 20tr/tháng

Ngày đăng: 05/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội với diện tích 94,72 m2, giá 8,6 tỷ VND. + Ngay làn 2 đường Quốc Lộ 6, cách QL 100m. + 5 tầng, 13PN, 13WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... + Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe ô tô. + Mặt tiền 4,8m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có. Gần siêu thị Lan Chi và các trường học như trường sỹ quan đặc công, trường cao đẳng Nông Nghiệp & Phát Triển Nông thôn Bắc Bộ, mang lại sự tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0868666308 Trang Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

086 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

94.72 m²
90,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Xuân Mai, 8,6 tỷ, 94,72 m2 đang cho thuê 20tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.