Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà riêng tại Đường Lê Duẩn, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước, 2,5 tỷ, 498 m2

Ngày đăng: 20/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Đường Lê Duẩn, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước có diện tích rộng rãi 498 m2, rất phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. - Diện tích: 498 m2. - Giá: 2,5 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ. - Chiều ngang mặt tiền: 7 m. - Khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, không gian sống lý tưởng. Nhà có mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Bất động sản này cũng có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân. Khu vực xung quanh rất thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0944500001 và tên Nguyễn Thành Thủy.

Xem thêm

Liên hệ:

094 450 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

498 m²
5,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Duẩn, P. Hưng Long, Tx. Chơn Thành, T. Bình Phước
NT

Nguyễn Thành Thuỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà riêng tại Đường Lê Duẩn, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước, 2,5 tỷ, 498 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.