Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà NGUYỄN HUỆ - CHƠN THÀNH, BÌNH PHƯỚC, 638m2 - cho thuê 15TR, giá 4,3 tỷ

Ngày đăng: 22/02/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Hoa hồng 2% gửi ACE môi giới

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN HUỆ - CHƠN THÀNH, BÌNH PHƯỚC - 638m2 - 6.2x109 x150 - CHO THUÊ 15TR - GIÁ 4,3TỶ
+ DT: 638,1m2 - 6,2x108m vuông vức
+ Thổ cư 150m2, đất trồng cây lâu năm 488,1m2
+ Nhà hiện ở và cho thuê 5 phòng trọ thu nhập 15tr. Nếu xây hết đất cho thu nhập 20tr.

Xem thêm

Liên hệ:

092 433 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

638 m²
6,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà NGUYỄN HUỆ - CHƠN THÀNH, BÌNH PHƯỚC, 638m2 - cho thuê 15TR, giá 4,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.