Tin đăng đã hết hạn.

Ngân hàng phát mãi tại Thạnh Lộc, Châu Thành, Kiên Giang

Ngày đăng: 17/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: 474.3m2 mặt tiền 15.5m Hiện trạng: nhà cấp 4 còn mới Giá khởi điểm: 1.212 tỷ đồng Vị trí: đường bê tông 3m, cách Quốc lộ 80 chỉ 240m, cách KCN Thạnh Lộc chỉ 450m. Liên hệ: 0798073007 - Hà

Xem thêm

Liên hệ:

079 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,5m

Vị trí bản đồ

1,21 tỷ

600 m²
2,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngân hàng phát mãi tại Thạnh Lộc, Châu Thành, Kiên Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.