Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà + đất 350m2 mặt tiền đường lớn Ngãi Giao, Châu Đức, BR - VT

Ngày đăng: 26/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà Thị Trấn Ngãi Giao, Huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu. Nhà có 1 phòng khách 1 phòng ngủ 1 toilet. Diện tích 350m2, 750m2. Mặt tiền đường lớn, đông người qua lại, gần trường học, gần ngân hàng, trung tâm thương mại, gần uỷ ban.

Xem thêm

Liên hệ:

092 267 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
350 m²
17,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Châu Đức Residence, Đ. Bình Giã, Tt. Ngãi Giao, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VH

Vũ Quang Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà + đất 350m2 mặt tiền đường lớn Ngãi Giao, Châu Đức, BR - VT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.