Bán nhà riêng huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa, Vũng Tàu, giá 6,9 tỷ

Ngày đăng: 14/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Đất đẹp đi bộ ra biển 232m2 (thổ cư 227m2) 
Ngang 9m, dài 30m hậu 6,5m
Đường Ngô Quyền, cách biển chỉ 300m, phù hợp kinh doanh hotel, khách sạn, homestay hoặc làm nhà vườn gần biển.
Giá: 6 tỷ 900 thương lượng.
Liên hệ: 0862315107
#Bđs #datbienphuochai #datbiengiare #bdsvenbien #datvungtau
Xem thêm

Liên hệ:

086 231 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Chiều sâu 25,78m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

232 m²
29,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Đ. Ngô Quyền, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Thu Thuỷ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa, Vũng Tàu, giá 6,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.