Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trọ đường Thủ Khoa Huân, phường Châu Phú B - Châu Đốc (106m2 nở hậu)

Ngày đăng: 07/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà trọ đường Thủ Khoa Huân, phường Châu Phú B - Châu Đốc
- Khu dân cư an ninh
- Full thổ cư, sổ đỏ chính chủ
- Diện tích đất: 6.9x15,3m (106m2 nở hậu)
- Diện tích nhà: 5.2x15.3m (80m2 nở hậu)
- Gồm 3 phòng trọ nhỏ và 1 phòng lớn có gác lửng hiện đang cho thuê
- Giá: 1t3
LH: 0945894188 chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

094 589 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

4 PN, 4 WC
106 m²
12,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trọ đường Thủ Khoa Huân, phường Châu Phú B - Châu Đốc (106m2 nở hậu) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.