Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 ngõ 11 thị trấn Cao Lộc, ô tô 16 chỗ vào, giá 1.5 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chính chủ gửi bán nhà cấp 4 tại ngõ 11, thị trấn Cao Lộc, tỉnh Lạng Sơn.
Đường bê tông rộng rãi, xe 16 chỗ đi lại thoải mái, cách đường chính 200m.
Diện tích 75.3m2, mặt tiền 4.5m, nhà còn mới và sạch sẽ.
Giá bán: 1.5 tỷ.
Liên hệ: 0977570183 để xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

097 757 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 16,73m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

75.3 m²
19,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Cao Lộc, H. Cao Lộc, T. Lạng Sơn
DH

Dũng Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 ngõ 11 thị trấn Cao Lộc, ô tô 16 chỗ vào, giá 1.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.