Tin đăng đã hết hạn.

Nhà gác lửng gần chợ Phường 7, Cà Mau - Giá 1 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán nhà gác lửng, vị trí tại Khóm 2, Phường 7, Cà Mau, gần chợ Phường 7 và Cầu Mới.
Diện tích nhà là 2.7m x 17m.
Nhà có sổ hồng, thổ cư toàn bộ.
Thiết kế nhà có gác lửng, 1 phòng ngủ, 1 toilet, 1 bếp, sân trước và cổng rào.
Đường rộng 4.5m.
Hướng nhà là hướng Tây Nam.
Giá bán: 1 tỷ.
Liên hệ: 0843450638 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

084 345 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2,7m
Chiều sâu 17m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

1 PN, 1 WC
45.9 m²
21,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
P. 7, Tp. Cà Mau, T. Cà Mau
NQ

Nguyen Quoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà gác lửng gần chợ Phường 7, Cà Mau - Giá 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.