Tin đăng đã hết hạn.

950m2 (thực tế trên 1.000m2) mặt tiền đường Nguyễn Khuyến hiếm có - 25 tỷ

Ngày đăng: 20/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đường Nguyễn Khuyến QH rộng 18m, vỉa hè thông thoáng, nổi tiếng với nhiều nhà hàng, quán ăn, cà phê nổi tiếng... Tiện ích đầy đủ không thiếu gì. Mặt tiền kinh doanh rất đẹp với diện tích rộng lớn hiếm hoi quá phù hợp kinh doanh, mở nhà hàng, khách sạn, showroom,... Có nhà và 1 kho lớn. - Diện tích: 14.5 x 62m nở hậu 17.5m (tổng 950m2, thực tế hơn 1.000m2) - Thổ cư 150m2 Giá bán: 25 tỷ Uyên Nhi Địa Ốc 0917299977

Xem thêm

Liên hệ:

091 729 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

25 tỷ

950 m²
26,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Khuyến, P. Tân Lợi, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
UN

Uyên Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 950m2 (thực tế trên 1.000m2) mặt tiền đường Nguyễn Khuyến hiếm có - 25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.