Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nằm trong hẻm cấp 1 đường KA1, phường Tân An, Buôn Ma Thuột

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà nằm trong hẻm cấp 1 đường KA1, phường Tân An, Buôn Ma Thuột.
Diện tích đất vuông vắn 5m x 20m, không lỗi phong thủy.
Đất thổ cư 70m2.
Giá bán: 1.35 tỷ.
Liên hệ ngay 0842777768 hoặc 0943198249 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

084 277 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

100 m²
13,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Tân An, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk

Huỳnh Ngọc Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nằm trong hẻm cấp 1 đường KA1, phường Tân An, Buôn Ma Thuột - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.