Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 lầu 1 tum mặt tiền Hà Huy Tập trong KĐT Ân Phú đã hoàn thiện - 7.850 tỷ

Ngày đăng: 26/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm trên mặt tiền Hà Huy Tập, tuyến đường huyết mạch kết nối Buôn Ma Thuột Cư Mgar Buôn Hồ. Khu vực cực kỳ tiềm năng. Có vỉa hè cực rộng tha hồ để xe, thuận tiện kinh doanh buôn bán. Nhà 1 trệt 2 lầu có tum, đã hoàn thiện nội thất bên trong vào ở và kinh doanh được ngay. - Diện tích: 5 x 20m - Hướng Tây - Pháp lý: thổ cư 100% Giá bán: 7.850 tỷ - Còn thương lượng! Uyên Nhi Địa Ốc 0917299977

Xem thêm

Liên hệ:

091 729 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

7,85 tỷ

3 PN, 3 WC
100 m²
78,5 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị Ân Phú, Đ. Hà Huy Tập, P. Tân An, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
UN

Uyên Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 lầu 1 tum mặt tiền Hà Huy Tập trong KĐT Ân Phú đã hoàn thiện - 7.850 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.