Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền kinh doanh Hùng Vương - Buôn Ma Thuột

Ngày đăng: 18/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền kinh doanh Hùng Vương - Buôn Ma Thuột! 12,8 tỷ. - Diện tích: 4.59mx50m. - Sổ hồng thổ cư 150m2. - Hướng Đông Nam. Hiện trạng: Nhà xây 4.59mx22m, 1 trệt 1 lửng 2 tầng, phía sau sân vườn đã hoàn thiện. Hiện đang cho thuê mặt bằng kinh doanh. Thuận tiện kinh doanh, nhà ở, cho thuê đầu tư sinh lời. Liên hệ: Bích Hiền 0967354444

Xem thêm

Liên hệ:

096 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,59m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

4 PN, 3 WC
229.5 m²
54,47 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. Tân Lập, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
BH

Bích Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền kinh doanh Hùng Vương - Buôn Ma Thuột - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.