Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng mặt tiền Lê Thánh Tông - Gần Khách sạn Biệt Điện. 15.5 Tỷ

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng mặt tiền Lê Thánh Tông - Gần Khách sạn Biệt Điện. 15.5 Tỷ ----------------------------------------- Bán nhà 2 tầng mặt tiền kinh doanh Lê Thánh Tông - đoạn đẹp gần Khách sạn Biệt Điện - Diện tích: 5,5 mx 15 vuông vức - Thổ cư 100% đất ở đô thị - Hướng Tây Bắc - Nằm trên mặt tiền đường nhựa 30m, bằng phẳng, kinh doanh sầm uất. - Vị trí gần khách sạn Biệt Điện - Rất Thích hợp mua để thiết kế mặt bằng kinh doanh, đầu tư sinh lời. -------------------------- Giá bán 15,5tỷ (thương lượng) Liên hệ : 0949985109 để có nhiều sản phẩm nhà đất phố trung tâm BMT

Xem thêm

Liên hệ:

094 998 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

3 PN, 3 WC
82 m²
189,02 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Thánh Tông, P. Tân Lợi, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
CV

Cao Với

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng mặt tiền Lê Thánh Tông - Gần Khách sạn Biệt Điện. 15.5 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.