Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm Trần Hưng Đạo, nở hậu 5.2m, hướng Đông Bắc, giá 2.56 tỷ

Ngày đăng: 07/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán nhà hẻm đường Trần Hưng Đạo, cách ngã sáu khoảng 800m, cách đường Nguyễn Tất Thành 250m.
Diện tích đất 4.27m x 12m, nở hậu 5.2m, thổ cư toàn bộ.
Hướng Đông Bắc.
Nhà có phòng khách, bếp và 2 phòng ngủ.
Giá bán 2.56 tỷ.
Liên hệ: 0915998345 Trang.
Xem thêm

Liên hệ:

091 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,27m
Chiều sâu 12m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,56 tỷ

2 PN
51.24 m²
49,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, Tx. Buôn Hồ, T. Đắk Lắk
TH

Trang Helen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm Trần Hưng Đạo, nở hậu 5.2m, hướng Đông Bắc, giá 2.56 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.