Tin đăng đã hết hạn.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 2 mê kiên cố, xây dựng tâm huyết tại Buôn Hồ, Đắk Lắk

Ngày đăng: 21/02/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Với diện tích 5m x 29m, pháp lý rõ ràng với 100m2 thổ cư, căn nhà hướng Tây Nam này đang chờ đón chủ nhân mới.
Thiết kế thông minh gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng bếp, phòng thờ và phòng khách rộng rãi, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
Vị trí đắc địa, cách mặt tiền đường Ama Khê chỉ 100m, cách ngã sáu 1.5km, đường Nguyễn Tất Thành 800m, và chợ, siêu thị chỉ 500m. Tiện ích xung quanh bạt ngàn, gần nhiều cơ quan ban ngành, đảm bảo cuộc sống tiện nghi.
Mặt tiền đẹp, lý tưởng cho việc ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán chỉ 4,4 tỷ đồng.
Liên hệ ngay 0385769395 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội có một không hai này.
Xem thêm

Liên hệ:

038 576 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 29m

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

3 PN, 3 WC
145 m²
30,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 2 mê kiên cố, xây dựng tâm huyết tại Buôn Hồ, Đắk Lắk - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.