SIÊU PHẨM SẮP CHỐT - Góc 2 Mặt Tiền Bùi Hữu Nghĩa 7x22m, 4 tầng - Thu nhập 90 triệu, Giá chỉ 35 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ định cư Cần bán gấp Nhà Góc 2MT Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh - Diện tích: 7x22m, công nhận 155m2 - Hiện trạng: 4 tầng - Xây mới được Hầm 6 tầng - HĐT: 90 triệu/tháng - Đường lớn mở rộng 20m, Thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề : văn phòng, thẩm mỹ viện, spa, nhà hàng, trung tâm anh ngữ, cafe 24h,..... - Giá bán: 35 tỷ Liên hệ em : 0939788696 xem nhà và thương lượng giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

093 978 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

35 tỷ

4 WC
155 m²
225,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. 1, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Thị Mỹ Nương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết SIÊU PHẨM SẮP CHỐT - Góc 2 Mặt Tiền Bùi Hữu Nghĩa 7x22m, 4 tầng - Thu nhập 90 triệu, Giá chỉ 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.