Bán nhà mặt tiền khu Đinh Tiên Hoàng sát Đakao, quận 1, 4m x 16m, nhà mới, đẹp 4 tầng / 5 PN lớn

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền khu Đinh Tiên Hoàng sát Phường Đakao, Quận 1. Nhà mới, đẹp, vào ở ngay. Diện tích: 4m x 16m nở hậu. DTCN 63,7m2 DTS 204,9m2. Nhà 4 tầng, thiết kế kiên cố, nội thất gỗ xịn, có 5 phòng ngủ. Vị trí đẹp, gần chơ, trường cấp 1,2,3, gần bệnh viện, cơ quan ban ngành,... Giá 15 tỷ giảm về 13,5 tỷ còn TL - Mong gặp Anh / Chị quan tâm. Vui lòng liên hệ: 0917750088 gặp Thuận Lê I Bighouses + làm việc trực tiếp chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

091 775 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

5 PN, 5 WC
63.7 m²
211,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phó Đức Chính, P. 1, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TR

THUẬNN LÊ | REALTOR

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền khu Đinh Tiên Hoàng sát Đakao, quận 1, 4m x 16m, nhà mới, đẹp 4 tầng / 5 PN lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.