Siêu phẩm Đầu Tư Mặt tiền đường Nơ Trang Long Bình Thạnh giảm giá từ 16,5 tỷ bán gấp 14,7 tỷ còn TL

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm duy nhất trên cung đường Nơ Trang Long P. Bình Lợi Trung TP Hồ Chí Minh Chủ nhà cần bán gấp nên hạ giá từ 16,5 tỷ còn 14,7 tỷ thương lương Diện tích chuẩn : 4,6 x 21m nở hậu 6m hẻm sau 6m Công nhận đủ trên sổ : 101m2 Hiện trạng nhà cấp 4 tiện xây mới Hầm 7 lầu Vị trí mặt tiền siêu đẹp, ko lỗi phong thủy nở hậu có hẻm sau xe hơi tránh nhau 6m trải nhựa. Khu vực kinh doanh sầm uất khai thác cho thuê ròng tiền cực cao . Liên hệ ngay 0902389186 Duy Khánh xem nhà và gặp chính chủ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

090 238 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

3 PN, 3 WC
101 m²
145,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Nơ Trang Long, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
DB

Duy Khánh Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Đầu Tư Mặt tiền đường Nơ Trang Long Bình Thạnh giảm giá từ 16,5 tỷ bán gấp 14,7 tỷ còn TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.