Bán nhà MT Trường Sa DT 5mx21m giá 22tỷ5 5 tầng P3 Q. BT ngay góc ngã tư, kinh doanh tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Trường Sa P. 3 Q. Bình Thạnh, DT 5mx21m, 5 tầng, giá 22tỷ5. DT 5mx21m. Kết cấu: 5 tầng, kết cấu chắc chắn, nội thất cao cấp. Nhà ko lỗi phong thủy, vuông vức, vị trí siêu đẹp, ngay sát Q1, di chuyển trung tâm chỉ 3p, khu vực kinh doanh sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề, sổ hồng tại nhà, giảm mạnh cho khách thiện chí. Giá: 22.5 tỷ. Liên hệ xem nhà & gặp chính chủ: 0971918489 chị Loan.

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

105 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, P. 3, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Loan Trần

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Trường Sa DT 5mx21m giá 22tỷ5 5 tầng P3 Q. BT ngay góc ngã tư, kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.