106tr/m2 Hẻm xe tải BÙI ĐÌNH TÚY- Bình Thạnh 164m2(4,9m x38m)- 17,5Tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Bán nhà hẻm xe tải đường Bùi Đình Túy-Bình Thạnh, đoạn gần Đinh Bộ Lĩnh, Bạch Đằng. Hẻm 8M rộng, 2 xe hơi tránh nhau thoải mái, khu vực nhiều nhà xây cao tầng, xung quanh an ninh dân trí cao. - Diện tích lớn, tiện khai thác mọi loại hình kinh doanh, mở văn phòng công ty: 164m2 (4,9m x 18m) - Kết cấu: 1 trệt-1 lầu; hiện có 7PN. Nhà đang cho Công Ty thuê làm văn phòng. - Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn. Chỉ 106tr/m2 - Liên hệ Ms. Thảo 0915670239 xem nhà và thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 567 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,9m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết 106tr/m2 Hẻm xe tải BÙI ĐÌNH TÚY- Bình Thạnh 164m2(4,9m x38m)- 17,5Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.