Chị gái CẦN BÁN GẤP để qua Mỹ giảm sâu 2 tỷ bán nhà tại trung tâm Bình Thạnh 92m chỉ 15 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Thông tin thật, nhà thật chuẩn 100% Chị gái sắp bay qua Mỹ cần bán gấp nhà tại trung tâm Bình Thạnh, đường Xô Viết Nghê Tĩnh. Khu vực gần ngã tư hàng xanh, gần cầu Thị Nghè quận 1 Hẻm 3 gác cách hẻm lớn 20m Diện tích 92,6m2. hiện xây lên 3 tầng 1 lẩng 1 sân thượng. xung quanh đầy đủ tiện ích. Có thể ở hoặc cho thuê CHDV. Anh chị có nhu cầu thực có thể gặp thương lượng,chấp nhận giảm thêm để đi định cư. (Không MG QC nhé.)

Xem thêm

Liên hệ:

098 600 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

5 PN, 3 WC
92.6 m²
161,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

cao đô

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chị gái CẦN BÁN GẤP để qua Mỹ giảm sâu 2 tỷ bán nhà tại trung tâm Bình Thạnh 92m chỉ 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.