Nhà mặt tiền - đường 22m - khu biệt thự - bình lợi - 4 tầng btct - 110m2, 5x22 - nhỉnh 19 tỷ tl

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

-Diện tích: 5m x 22m x 4 tầng BTCT, 7PN. Ngang lớn 5m vuông A4 công nhận đủ 110m2. -Mặt tiền đường Bình Lợi 22m, lề đường 5m, thuận tiện ở và kinh doanh, làm văn phòng công ty, khu biệt thự dân trí cao. -Vị trí gần trục Phạm Văn Đồng và kết nối Rạch Xuyên Tâm, thuận tiên di chuyển về sân bay và trung tâm Quận 1. -Sổ hồng vuông A4, hoàn công đủ, pháp lý chuẩn, công chứng mua bán ngay. ---------------- Liên hệ: 0975440678 em Sang xem nhà và thương lượng CHÍNH CHỦ

Xem thêm

Liên hệ:

097 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

19,88 tỷ

110 m²
180,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
SN

Sang Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền - đường 22m - khu biệt thự - bình lợi - 4 tầng btct - 110m2, 5x22 - nhỉnh 19 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.