Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh đoạn 2 chiều, Bình Thạnh. 10m * 30m. Giá 129tr/m2 thương lượng

Ngày đăng: 22/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đường nội bộ 7m Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh. Nay là Phường Thạnh Mỹ Tây. Diện tích: 10m * 30m, CN: 286m2. Nhà 4 tầng và nhà cấp 4. Tiện xây: Hầm 6 tầng. Giá: 41,5 tỷ Về còn 37 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 555 ****

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh đoạn 2 chiều, Bình Thạnh. 10m * 30m. Giá 129tr/m2 thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.