Vị trí sát Q.1 - Giá rẻ! HXH đường Điện Biên Phủ, P15, Q.BT (4,6x32m) CTXD:7tầng. Chỉ 15,5tỷ còn TL

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp, hiếm thấy, giá tốt nhất đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh - Sát bên P. Đakao, Quận 1. * Diện tích: 4,6m x 32m; DTCN đủ: 130,3m² (Ko LG). * Cách mặt tiền Điện Biên Phủ chỉ 100m. * Vị trí thuận tiện di chuyển: Chỉ 5 phút di chuyển, Quận 1, 3, Phú Nhuận, sân bay chỉ 15 phút di chuyển. * Phù hợp để ở hoặc cho thuê CHDV, kinh doanh shop, càfe, văn phòng,... * CTXD: 7tầng + Mái che thang. * Giá tốt nhất khu vực chỉ: 15,5 tỷ còn TL - Rất mong gặp Quý Khách thiện chí! Liên hệ làm việc trực tiếp chính chủ qua sdt: 0917750088 Thuận Lê I Bighouses.

Xem thêm

Liên hệ:

091 775 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

5 WC
130.3 m²
118,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. 15, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TR

THUẬNN LÊ | REALTOR

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Vị trí sát Q.1 - Giá rẻ! HXH đường Điện Biên Phủ, P15, Q.BT (4,6x32m) CTXD:7tầng. Chỉ 15,5tỷ còn TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.