Duy nhất! Góc 2 Mặt tiền khu Xô Viết Nghệ Tĩnh, BT. DT 6x 15m, 3 tầng tiện giữ tiền chỉ 16,7 tỷ TL

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - Pháp lý rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian: * Liên hệ làm việc chính chủ: 0903485531 gặp Đinh Anh Khoa. (Hoặc Add zalo 0903485531 để xem thêm nhà). Thông tin chi tiết: Bề ngang lớn 6m; DT~100m2; Nhà mới đẹp, tuyến đường hiếm nhà bán. - Diện tích: 6 x 15m. (Ngang bề thế của khu vực). - Hiện trạng: 3 tầng. Kết cấu rất kiên cố. - Tuyến đường lớn gần Nguyễn Cửu Vân, Điện Biên Phủ. Vị trí siêu đẹp, tập trung nhiều ngân hàng, công ty, văn phòng... - Giá bán từ 18,5 tỷ giảm còn: 16,7 tỷ TL. * Liên hệ điện thoại & Zalo: 0903485531 - Đinh Anh Khoa để được hỗ trợ 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

090 348 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

16,7 tỷ

90 m²
185,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 17, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐK

Đinh Anh Khoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất! Góc 2 Mặt tiền khu Xô Viết Nghệ Tĩnh, BT. DT 6x 15m, 3 tầng tiện giữ tiền chỉ 16,7 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.