Bán nhà h6t dt:145m2,giá 250tr/m2, hd:130tr/t,mt 18b ngô đức kế p. bình thạnh

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM BUILDING APARTMENT GIỮA TRUNG TÂM BÌNH THẠNH DÒNG TIỀN KHỦNG KÝ SẴN 9 NĂM Vị trí vàng: 18B Ngô Đức Kế, P. Bình Thạnh Nằm ngay lõi trung tâm, khu vực sầm uất bậc nhất, kết nối nhanh Quận 1 Thủ Thiêm Phú Nhuận sân bay. Khu dân cư văn minh, nhu cầu thuê cực cao, tỷ lệ lấp đầy luôn ổn định. Giá bán: 37,8 tỷ Diện tích đẹp: 5,2m x 25m Công nhận đủ: 144,7m² Kết cấu chuẩn building khai thác: Hầm + 6 tầng kiên cố Thiết kế hiện đại, xây dựng bài bản bởi đơn vị thiết kế chuyên nghiệp Nhà cực đẹp, bố trí thông minh, tối ưu ánh sáng và công năng 2 mặt thoáng trước sau cực hiếm giúp toàn bộ building luôn sáng, đón gió tự nhiên Hệ thống PCCC đạt chuẩn, thang thoát hiểm riêng biệt pháp lý vận hành an tâm tuyệt đối Công năng khai thác cực mạnh: 23 phòng căn hộ dịch vụ cao cấp 1 mặt bằng kinh doanh tầng trệt Có thể cải tạo thêm 1 phòng tăng doanh thu Các phòng thiết kế đẹp, thoáng, dễ khai thác phân khúc khách thuê cao cấp Layout tối ưu: - Tầng trệt: 2 phòng + mặt bằng kinh doanh - Tầng 1: 5 phòng - Tầng 2: 5 phòng - Tầng 3: 4 phòng - Tầng 4: 4 phòng - Tầng 5: 3 phòng đẹp nhất building - Tầng 6: sân thượng trước sau cực chill GIÁ TRỊ VƯỢT TRỘI DÒNG TIỀN CÓ SẴN Hợp đồng thuê nguyên căn cực đẹp: 130 triệu/tháng trong 4 năm đầu 140 triệu/tháng cho 5 năm tiếp theo Ký chắc chắn 9 năm dòng tiền cao, ổn định, không lo trống phòng Đây là mẫu tài sản cực hiếm: Nhà đẹp kết cấu chuẩn vị trí trung tâm hợp đồng thuê cao giữ tiền an toàn và tăng giá bền vững theo thời gian. Liên hệ ngay để xem thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ. HOA HÔNG CHO NGƯỜI GIỚI THIỆU 1%

Xem thêm

Liên hệ:

092 403 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

37,8 tỷ

144.7 m²
261,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Ngô Đức Kế, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐM

ĐẶNG MINH

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà h6t dt:145m2,giá 250tr/m2, hd:130tr/t,mt 18b ngô đức kế p. bình thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.