Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Văn Thương P25 - Tân Cảng, giá 15 tỷ - tiềm năng xây hầm 7 tầng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà góc 2 MT Nguyễn Văn Thương, thông Tân Cảng P25, Bình Thạnh, 15 tỷ. - Vị trí đẹp: Gần Pearl Plaza, ĐH Ngoại Thương, khu dân trí cao, an ninh. - Góc 2 mặt tiền hẻm xe hơi, thông thoáng. - Diện tích: 4,5 x 17m (71,2m²). - Hiện trạng: Trệt 1 lầu, tiện xây mới. - Xây dựng: Hầm + 7 tầng. - Phù hợp: Văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ. - Giá: 15 tỷ sổ hồng riêng, công chứng nhanh. Liên hệ: 0949599008Ngọc Trang) xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

094 959 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2 PN, 2 WC
71.2 m²
210,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Thương, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phuonganh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Văn Thương P25 - Tân Cảng, giá 15 tỷ - tiềm năng xây hầm 7 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.