Diện Tích Hiếm (9x25m) Bán nhà sát MT Nơ Trang Long, P12, Bình Thạnh, CN 216m², Giá: 31.5 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình thừa cần bán tài sản! Mặt tiền chính cách MT Nơ Trang Long 10m, P12, Bình Thạnh, Diện tích ngang 9m Dài 25m đất vuông vắn công nhận 216m², hiện trạng 3 lầu sd chừa sân rộng, Qui mô xây dựng mới: 1 Hầm + 7 Tầng. Thích hợp xây văn phòng, tòa nhà CHDV, Biệt thự,... Sổ hồng riêng. Giá bán 31.5 tỷ - Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%. Quý Khách gặp Đức Khải chỉ có được, không có mất. Làm việc với chính chủ: 0903397569

Xem thêm

Liên hệ:

090 339 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

5 PN, 3 WC
216 m²
145,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nơ Trang Long, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
AK

Anh Khải

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Diện Tích Hiếm (9x25m) Bán nhà sát MT Nơ Trang Long, P12, Bình Thạnh, CN 216m², Giá: 31.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.