Siêu phẩm góc 2MT Phan Văn Hân, Bình Thạnh (11.5x24m, TXD hầm + 6 tầng, HĐT 186 tr/th), giá 42 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà góc 2 mặt tiền Phan Văn Hân, P. 17, Quận Bình Thạnh. - Diện tích: 11.5 x 24m. - Kết cấu: 3 tầng. - Xây dựng: Hầm + 6 tầng. - Hợp đồng thuê: 186 triệu/tháng. - Vị trí cách Quận 1 chỉ cây cầu, lợi thế căn góc 2 mặt tiền khu vực kinh doanh mua bán sầm uất, tiện ích xung quanh đầy đủ,... - Giá bán: 52 tỷ về 42 tỷ - rất thiện chí bán.

Xem thêm

Liên hệ:

070 756 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

42 tỷ

276 m²
152,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Phan Văn Hân, P. 17, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐP

Đinh Thị Cúc Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm góc 2MT Phan Văn Hân, Bình Thạnh (11.5x24m, TXD hầm + 6 tầng, HĐT 186 tr/th), giá 42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.