Siêu phẩm CHDV Bình Thạnh góc 2 mặt tiền HĐ thuê khoán 89tr/tháng, giá chỉ 27,5 tỷ thương lượng.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm CHDV Bình Thạnh góc 2 mặt tiền đường Lê Quang Định với 15 phòng đầy đủ nội thất trang bị sẵn thang máy. Diện tích: 7,3m x 15m. Kết cấu: Trệt 3 lầu và sân thượng sẵn thang máy. Hoàn công đầy đủ. Hệ thống PCCC có giấy nghiệm thu đạt chuẩn. Hiện trạng: 15 phòng đầy đủ nội thất máy giặt từng phòng, máy lạnh, bàn ghế, giường nệm.. Dòng tiền thuê khoán 89 triệu/tháng mới ký 3 năm. Giá 27,9 tỷ giảm về 27,5 tỷ còn thương lượng. Gọi ngay em Long 0901353853 để rõ hơn về sản phẩm giữ tiền tốt nhất Bình Thạnh hiện tại ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 135 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

106.1 m²
259,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Lê Quang Định, P. 11, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đại Long

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm CHDV Bình Thạnh góc 2 mặt tiền HĐ thuê khoán 89tr/tháng, giá chỉ 27,5 tỷ thương lượng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.