Giảm 2 tỷ bán CHDV 2 MT Q. Bình Thạnh-Hầm 7 tầng 26 phòng-Giá từ 38 tỷ còn 36 tỷ TL-LH 0789162686

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Giảm sâu 2 tỷ toà CHDV 2 mặt tiền Bình Thạnh dòng tiền ổn định. - Toà căn hộ dịch vụ quy mô lớn vị trí đẹp khai thác kín phòng phù hợp nhà đầu tư tìm tài sản giữ tiền & tạo dòng tiền bền vững. - Địa chỉ: 18B Ngô Đức Kế, Bình Thạnh. Vị trí trung tâm, kết nối nhanh Quận 1, Thảo Điền, Phú Nhuận. Khu vực tập trung nhiều văn phòng, trường đại học, khách thuê cao cấp. Góc 2 mặt tiền thoáng đẹp giá trị thương mại cao. - Diện tích: 5,2m x 28m. Công nhận: 145m². Kết cấu: Hầm + 7 Tầng hiện đại. Tổng diện tích sàn: Khoảng 650m². Gồm: 26 căn hộ dịch vụ + 1 mặt bằng kinh doanh. Có thang máy hệ thống vận hành hoàn chỉnh. - Thuê khoán ổn định: 120 - 140 triệu/tháng. Hợp đồng thuê dài hạn 9 năm cực an tâm. - Giá cũ: 36 tỷ. Nay chủ giảm mạnh còn chỉ: 36 tỷ thương lượng. - Mức giá cực tốt cho toà CHDV trung tâm Bình Thạnh. Dòng tiền sẵn khai thác ngay thanh khoản cao. - Liên hệ ngay: 0789162686 Tuấn - để xem thực tế toà nhà & làm việc trực tiếp chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

078 916 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

36 tỷ

145 m²
248,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Ngô Đức Kế, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Tuấn Hoàng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm 2 tỷ bán CHDV 2 MT Q. Bình Thạnh-Hầm 7 tầng 26 phòng-Giá từ 38 tỷ còn 36 tỷ TL-LH 0789162686 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.