Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà 81/9B Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh - HĐT 12tr - 1 lầu đủ nội thất

Ngày đăng: 07/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán gấp 81/9B Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh. DT: 3.7 x 7.1m. 1 trệt 1 lầu. 1PN Khu vực yên tĩnh gần bờ kè Trường Sa. Nhà 1 trệt 1 lầu: 1PN có ban công. Đầy đủ nội thất. Hiên đang cho thuê 12 triệu/tháng Hẻm hiện trạng 4m. Quy hoạch công viên cây xanh, đường sẽ mở ra 26m. Nhà ko vướng quy hoạch. Sau quy hoạch nhà thành mặt tiền đường. Giá: 3.2 tỷ (tặng nội thất cho khách mua nhanh).

Xem thêm

Liên hệ:

093 928 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1 PN
26.27 m²
121,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
The Landmark 81, Đ. Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
L

Linhh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà 81/9B Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh - HĐT 12tr - 1 lầu đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.