Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà 11 Nguyễn Huy Tưởng, P11, Quận Bình Thạnh

Ngày đăng: 03/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Toà nhà văn phòng Quận Bình Thạnh Vị trí: Số 11 Nguyễn Huy Tưởng, Phường 11, Quận Bình Thạnh - Diện tích đất CN: 227,2m² (Ngang 12m x Dài 19m) - Giá bán: 138 tỷ - Kết Cấu: Hầm + 7 lầu ( Thang máy,PCCC đầy đủ) - Tổng diện tích sàn: 952,5m² - Hợp đồng thuê: 320 triệu/ tháng - Pháp lý: Sổ hồng riêng - Liên hệ: 0988536978 Viị trí toà nhà trên GoogleMap: https://maps.app.goo.gl/jUHV7SP2mKm87Ccz5 Mã sp: SK805.

Xem thêm

Liên hệ:

098 853 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

138 tỷ

227.2 m²
607,39 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. 11, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
M

Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà 11 Nguyễn Huy Tưởng, P11, Quận Bình Thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.