Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Ung Văn Khiêm phường 25, Bình Thạnh. DT 10x44m - DTCN 426m2 - Giá chỉ 110 tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán gấp nhà mặt tiền đường Ung Văn Khiêm, phường 25, Quận Bình Thạnh - Diện tích : 10 x 44m. - Diện tích công nhận: 426m2 - Kết cấu: cấp 4 tiện xây mới theo nhu cầu. - HĐT 100 triệu/tháng, có thể lấy nhà trống - Vị trí đắc địa, ngay ngã tư Nguyễn Gia Trí (D2 cũ), khu vực kinh doanh đa ngành nghề, kinh doanh sầm uất ngày đêm. - Sổ hồng cá nhân. - Giá 110 tỷ ~~ 258 triệu / m2 - Liên hệ: 0947332552 - Hoàng Sang để xem nhà và gặp chủ thương lượng trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

094 733 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Ung Văn Khiêm phường 25, Bình Thạnh. DT 10x44m - DTCN 426m2 - Giá chỉ 110 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.