Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà siêu vị trí sát Quận 1, Trung tâm TP.HCM, DT 560m², giá 200 tỷ

Ngày đăng: 18/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà siêu vị trí sát Quận 1, mặt tiền Trường Sa, Phường 1, Quận Bình Thạnh, HCM - Diện tích đất: 22 x 28m - Diện tích công nhận: 560m² - Kết cấu: 1 trệt, lửng, 3 lầu + sân thượng - Công năng: 8 phòng ngủ, phòng khách, phòng ăn, quầy bar, phòng họp, phòng giặt phơi - Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn - Hiện trạng: Đang cho thuê, hợp đồng đến 30/9 sẽ hết hạn Thuận tiện kinh doanh đa ngành: khách sạn, văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ, trung tâm đào tạo. Giá bán: 200 tỷ ~ 357 triệu/m² đất ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà) Xem thêm: https://proviewland.vn/nha-pho-ban/nha-pho-quan-binh-thanh-ban/ Liên Hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

560 m²
357,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trường Sa, P. 1, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà siêu vị trí sát Quận 1, Trung tâm TP.HCM, DT 560m², giá 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.