Tin đăng đã hết hạn.

Mặt Tiền Điện Biên Phủ Đoạn Đẹp ngay Trường DH Tài Chính 13x30 (335m2), Phường 15, Bình Thạnh

Ngày đăng: 18/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí hoa hậu nằm trên mặt tiền trục đường chính huyết mạch Điện Biên Phủ, Quận Bình THạnh. Kế bên Đại học Tài Chính, vỉa hè 7m. Khu vực cho xây cao trên 10 tầng - Diện tích : 13x30 công nhận 335m2 - Hiện trạng: 3 tầng đang cho ngân hàng thuê Giá bán : 135 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

091 929 ****

Vị trí bản đồ

135 tỷ

335 m²
402,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. 15, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Nguyen Ba Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt Tiền Điện Biên Phủ Đoạn Đẹp ngay Trường DH Tài Chính 13x30 (335m2), Phường 15, Bình Thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.