Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 4 tầng chỉ 7,3 tỷ nhà mới bán gấp giảm 800 triệu cho thuê full phòng gần mặt tiền đường

Ngày đăng: 13/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

NHÀ 4 TẦNG CHỈ 7,3 TỶ NHÀ MỚI BÁN GẤP GIẢM 800 TRIỆU CHO THUÊ FULL PHÒNG GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG - VỊ TRÍ : Nằm trên trục Nguyễn Văn Đậu - Phan Văn Trị ngay chợ vô cùng sầm uất - Gần mặt tiền đường, đường vào xe ô tô thoải mái - Nhà cao cửa rộng đúng nghĩa - Đi về các trường đại học công nghệp - văn lang chỉ chưa đến 5p Lh E Tùng nắm rõ các căn nhà trong phân khúc

Xem thêm

Liên hệ:

093 168 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

43 m²
169,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 1050 Chu Văn An, Đ. Phan Chu Trinh, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tùng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 4 tầng chỉ 7,3 tỷ nhà mới bán gấp giảm 800 triệu cho thuê full phòng gần mặt tiền đường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.